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BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

TANGAZO
KUFUNGUA DIRISHA LA MAOMBI YA UTARAJALI APRILI 2024 KWA WAHITIMU
WA SHAHADA YA SAYANSI YA MAABARA ZA AFYA

Ofisi ya Msajili, Baraza la Wataalam wa Maabara inapenda kuwataarifu
waliohitimu shahada ya maabara za Afya (Bachelor of Medical Laboratory
Sciences) kuwa dirisha la maombi ya utarajali litafunguliwa tarehe 22.03.2024
Saa 4:30 Asubuhi na kufungwa 24.03.2024 Saa 4:30 Asubuhi, Aidha, waombaji
wanapaswa kuzingatia yafuatayo;

e Kuwa na usajili wa awali ambao maombi yake yalifanyika kupitia mfumo wa

HPRS
e Kwa watakaoomba na kupangiwa vituo wafike ofisi ya Msajili, Baraza la
Wataalam wa Maabara tarehe 26.03.2024 saa 2:00 asubuhi kwa ajili ya

kuchukua barua na nyaraka nyingine muhimu.

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara linawatakia utekelezaji mwema.
Kwa msaada zaidi piga simu 0734005777
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